IIFA South Utsavam விருது 2017- விருதுக்கு தேர்வானவர்களின் விவரம்

Bookmark and Share

IIFA South Utsavam விருது 2017- விருதுக்கு தேர்வானவர்களின் விவரம்

சினிமா கலைஞர்களை ஊக்குவிக்கும் வண்ணம் IIFA South Utsavam விருது நடைபெற்று வருகிறது.

இவ்வருடத்திற்கான விருது விழா விரைவில் நடைபெற இருக்கிறது. இந்நிலையில் இவ்விருது வாங்க தேர்வாகியுள்ள கலைஞர்களின் விவரங்கள் வெளியாகியுள்ளது. இதோ

Best Movie

Chennai 600028 II

Irudhi Suttru

Visaranai

Amma Kanakku

Kabali



Best Director

Venkat Prabhu (Chennai 600028 II)

Karthick Naren M (Dhuruvangal Pathinaaru)

Atlee (Theri)

Vetrimaaran (Visaranai)

Pa Ranjith (Kabali)



Best Actor

Dhinesh (Visaranai)

Guru Somasundaram (Joker)

Rajinikanth (Kabali)

Sivakarthikeyan (Rajini Murugan)

R Madhavan (Irudhi Suttru)


Best Actress

Ritika Singh (Irudhi Suttru)

Nayanthara (Naanum Rowdydhan)

Amala Paul (Amma Kannakku)

Anjali (Iraivi)

Gayathri (Joker)



Best Supporting Actor (Male)

Shiva (Chennai 600 028 II)

Rajkiran (Rajini Murugan)

Nagarjuna (Thozha)

RJ Balaji (Naanum Rowdydhan)

Samuthirakani (Visaranai)


Best Supporting Actor (Female)

Baby Nainika (Theri)

Dhansika (Kabali)

Radhika Sarathkumar (Naanum Rowdydhan)

Vijaya Lakshmi (Chennai 600028 II)

Mumtaz Sorcar (Irudhi Suttru)



Best Comedian

Premji Amaren (Chennai 600028 II)

Soori (Rajini Murugan)

John Vijay (Kabali)

RJ Balaji (Devi)

RJ Balaji (Naanum Rowdydhan)


Best Villain

Vaibhav (Chennai 60028 II)

Mahendran (Theri)

Karthi (Kaashmora)

Thodari (Harish Uthaman)

RK Suresh (Tharai Thappattai)


Best Musician

Anirudh Ravichander (Naanum Rowdydhan)

AR Rahman (Accham Yenbadhu Madamaiyada)

Yuvan Shankar Raja (Chennai 600028 II)

Santhosh Narayanan (Kabali)

Siddharth Vipin (Jackson Durai)



Best Lyricist

 
Anuraja Kamaraj (Neruppa Da from Kabali)

Parthi Baskar (Idhu Kadhaiya from Chennai 600028 II)

Thamarai (Neeyum Naanum from Naanum Rowdydhan)

Ekatharaj (Nooru Samigal from Pichaikkaran)

Thamarai (Thalli Pogathey from Achcham Yenbadhu Madamaiyada)



Best Singer (Male)

Ananthu, Pradeep Kumar (Mayanadhi from Kabali)

Anirudh (Thangamey, Neeyu Naanum from Naanum Rowdydhan)

Sid Sriram (Thalli Pogathey from Achcham Yenbadhu Madamaiyada)

Sean Roldon (Idhu Kadhaiya from Chennai 600028 II)

Anirudh (Senjitaley from Remo)


Best Singer (Female)

Dhee (Ei Sandakara, Usuru Narambulanee from Irudhi Suttru)

Mahalakshmi Iyer (Un Mela Oru Kannu from Rajini Murugan)

Neeti Mohan (Neeyum Naanum from Naanum Rowdydhan)

Khareeshma Ravichandran (Idhu Kadhaiya from Chennai 600028 II)

Chinmayi Sripaada (Yethetho Sollaama from Jackson Durai)


Best Story

Chandrakumar (Visaranai)

Venkat Prabhu (Chennai 600028 II)

Karthick Naren M (Dhuruvangal Pathinaaru)

Atlee (Theri)

Amma Kannkku (Ashwini Iyyertiwari)

 


Post your comment





Related News
விருது விழாவில் அஜித் செய்த செயல், என்ன மனுஷன் அவர் - பிரபல நடிகர் ஓபன் டாக்.!
பிலிம்பேர் 2017 - விருது வென்றவர்கள் முழு விவரம்
இந்தியாவின் 64வது தேசிய விருது- வென்றவர்கள் யார் யார்?
IIFA Utsavam 2017- விருது வென்றவர்களின் முழு விவரம்
சூர்யாவிற்கு விருது ! எதற்கு தெரியுமா
ஆஸ்கர் விழாவிற்கு வந்தவர்கள் ஏன் இந்த நீல நிற ரிப்பன் அணிந்திருந்தார்கள் தெரியுமா? கடும் எதிர்ப்பு
ஆசியா விஷன் திரைப்பட விருதுகளை அள்ளிய தர்மதுரை
நயன்தாரா படத்தில் இணையும் இரட்டை இசையமைப்பாளர்கள்!
ஆஸ்கர் பரிந்துரை குழுவில் நடந்த தகராறு
ஏப்ரல் 25ந் தேதி விஜய் அவார்ட்ஸ் விழா: ஏற்பாடுகள் தீவிரம்








About Tamil Star, Tamil movies, Tamil Actors, Tamil Actresses, Tamil Cinema & Kollywood
© Copyright Tamil Star Inc, 1999-2018. All rights reserved. Entertainment and Information Portal, TamilStar.com  Privacy Policy | Terms & Conditions